มีบริการอุปกรณ์สำรองระหว่างซ่อมและ Onsite Services ตลอด 24 ชั่วโมง 365 วัน (ข้อมูลเพิ่มเติม คลิก...)

Cisco 220 Smart Switches | SG220-26+SFP-MMF SG220-26+SFP-MMF-BUN

SKU: SG220-26+SFP-MMF
Band: Cisco
Type: Cisco Networks
Model: 220 Smart Switches
Part Number: SG220-26+SFP-MMF
Features: Managed Switches
Detail:
SG220-26+SFP-MMF | SG220-26+SFP-MMF-BUN

ราคาต่ำสุด: ฿18,400.00

Price as configured: ฿18,400.00

MGBSX1 SMB SFP 1000BASE, MMF, 500m Distance   +฿0.00
SG220-26 24 Port 10/100/1000, 2x1G SFP/RJ-45   +฿0.00

* ฟิลด์ที่จำเป็น

Price as configured: ฿18,400.00

Cisco
.
รายละเอียดสินค้า
รายละเอียด
SG220-26+SFP-MMF-BUN

ข้อมูลเพิ่มเติม
ข้อมูลเพิ่มเติม
ประเภท Cisco Networks
Model 220 Smart Switches
License / Features Managed Switches
รีวิวสินค้า
เขียนรีวิวสินค้าของคุณเอง
คุณกำลังรีวิว: Cisco 220 Smart Switches | SG220-26+SFP-MMF SG220-26+SFP-MMF-BUN
คุณจะให้คะแนนสินค้านี้อย่างไร? *
  1 ดาว 2 ดาว 3 ดาว 4 ดาว 5 ดาว
บริการ
ราคา