มีบริการอุปกรณ์สำรองระหว่างซ่อมและ Onsite Services ตลอด 24 ชั่วโมง 365 วัน (ข้อมูลเพิ่มเติม คลิก...)

Cisco SFP Transceivers | SFP-H10GB-CU1M= SFP-H10GB-CU1M SFP+ 10GBASE-CU with Cable 1 Meter

SKU: SFP-H10GB-CU1M=
Band: Cisco
Type: SFP Transceiver Modules
Model: SFP Transceivers
Part Number: SFP-H10GB-CU1M=
Features: SMF Single-Mode
Detail:
SFP-H10GB-CU1M= | SFP-H10GB-CU1M SFP+ 10GBASE-CU with Cable 1 Meter
฿2,500.00 Exclude VAT.
Cisco
รายละเอียดสินค้า
รายละเอียด
Twinax cable, passive, 30AWG cable assembly

ข้อมูลเพิ่มเติม
ข้อมูลเพิ่มเติม
ประเภท SFP Transceiver Modules
Model SFP Transceivers
License / Features SMF Single-Mode
รีวิวสินค้า
เขียนรีวิวสินค้าของคุณเอง
คุณกำลังรีวิว: Cisco SFP Transceivers | SFP-H10GB-CU1M= SFP-H10GB-CU1M SFP+ 10GBASE-CU with Cable 1 Meter
คุณจะให้คะแนนสินค้านี้อย่างไร? *
  1 ดาว 2 ดาว 3 ดาว 4 ดาว 5 ดาว
บริการ
ราคา