มีบริการอุปกรณ์สำรองระหว่างซ่อมและ Onsite Services ตลอด 24 ชั่วโมง 365 วัน (ข้อมูลเพิ่มเติม คลิก...)

Cisco SFP Transceivers | GLC-LX-SM-RGD= GLC-LX-SM-RGD SFP Transceivers Rugged 1000M, SMF, 10km Distance

SKU: GLC-LX-SM-RGD=
Band: Cisco
Type: SFP Transceiver Modules
Model: SFP Transceivers
Part Number: GLC-LX-SM-RGD=
Features: SMF Single-Mode
Detail:
GLC-LX-SM-RGD= | GLC-LX-SM-RGD SFP Transceivers Rugged 1000M, SMF, 10km Distance
฿23,800.00 Exclude VAT.
Cisco
รายละเอียดสินค้า
รายละเอียด
1000Mbps Single Mode Rugged SFP [GLC-LX-SM-RGD]

ข้อมูลเพิ่มเติม
ข้อมูลเพิ่มเติม
ประเภท SFP Transceiver Modules
Model SFP Transceivers
License / Features SMF Single-Mode
รีวิวสินค้า
เขียนรีวิวสินค้าของคุณเอง
คุณกำลังรีวิว: Cisco SFP Transceivers | GLC-LX-SM-RGD= GLC-LX-SM-RGD SFP Transceivers Rugged 1000M, SMF, 10km Distance
คุณจะให้คะแนนสินค้านี้อย่างไร? *
  1 ดาว 2 ดาว 3 ดาว 4 ดาว 5 ดาว
บริการ
ราคา